ผลลัพท์ 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3
    สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน exodia's Avatar
    สถานที่
    สะพานใหม่
    จำนวนโพสต์
    133
    Like
    87
    ได้รับ 81 ครั้ง จาก 44 โพสต์

Lightbulb งาน Bangkok International Auto Salon 2013 ไปเจอกันหน่อยไหมครับ

ช่วงระหว่างวันที่ 20 - 30 มิถุนายน 2556 จะมีงาน Bangkok International Auto Salon 2013 ที่ Challenger Hall 2-3 ที่ Impact เมืองทองธานี

ผมเลยมาเสนอ Mini Meeting เผื่อสมาชิคที่มีแผนจะไปงานอยู่แล้วจะไปพร้อมกัน และพบปะพูดคุยกันในเรื่องการดูแลรถ แต่งรถไปในตัว

รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.bangkokinternationalautosalon.com

แวะมาเสนอแล้วก็จากไป ฟิ้ว..ๆ .. ๆ

Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com |แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

2. สมาชิกจำนวน 5 คน ได้กด Like ให้กับ exodia จากการโพสต์ครั้งนี้:

สมาชิกทั่วไป เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง world456's Avatar
    สถานที่
    บ้านนครศรี ปัจจุบัน ราม40
    จำนวนโพสต์
    1,169
    Like
    598
    ได้รับ 500 ครั้ง จาก 278 โพสต์

Re: งาน Bangkok International Auto Salon 2013 ไปเจอกันหน่อยไหมครับ

ผมไปครับของตรงเสาร์อาทิตย์ครับ

4. สมาชิกจำนวน 2 คน ได้กด Like ให้กับ world456 จากการโพสต์ครั้งนี้:

สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน Tok's Avatar
    สถานที่
    เทศบาลนครนนทบุรี, Thailand
    จำนวนโพสต์
    208
    Like
    47
    ได้รับ 148 ครั้ง จาก 76 โพสต์

Re: งาน Bangkok International Auto Salon 2013 ไปเจอกันหน่อยไหมครับ

อยู่ใกล้ๆๆนี่เอง นัดเมื่อไหร่วันไหนบอกด้วยค๊าบบบ ไปแจมแน่นอน ๐๐๐ เพราะเวินด์บังคับ 55555

6. สมาชิกจำนวน 2 คน ได้กด Like ให้กับ Tok จากการโพสต์ครั้งนี้:

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้