โฆษณาตำแหน่งนี้

ผลลัพท์ 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5
    EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง maximp's Avatar
    สถานที่
    ลาดพร้าว23
    จำนวนโพสต์
    1,682
    Like
    652
    ได้รับ 393 ครั้ง จาก 186 โพสต์

ช่วยโหวตให้หน่อยครับ

พอดีต้องเก็บสีที่กันชนหลังนิดหน่อย แต่ไม่แน่ใจว่าที่ไหนดี พี่ๆหรือเพื่อนๆที่เคยใช้บริการ
    ตามรายชื่อด้านล่างมาแล้วช่วยแนะนำด้วยครับ

1. ส.เกษมบอดี้&เซอร์ฺวิส พัฒนาการ
    2. กฤษฏากลการ รามอินทรา
    3. มิตซู สาทร
    4. วาย.เอส.เอ็ม & เซอร์วิส สุขุมวิท
    5. สิทธิผลเซลล์ หัวหมาก

รบกวนขอความเห็นด้วยครับ
    www.maximpshop99.com
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com

สมาชิกทั่วไป จูนกล่อง เซ็ตโบ โมฯหอย monster x's Avatar
    จำนวนโพสต์
    3,704
    Like
    1,808
    ได้รับ 3,261 ครั้ง จาก 1,322 โพสต์

Re: ช่วยโหวตให้หน่อยครับ

รอข้อมูลเหมือนกันครับ

3. สมาชิกที่กด Like ให้กับ monster x ดังนี้

EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง 1_2426's Avatar
    สถานที่
    ตลิ่งชัน / แจ้งวัฒนะ
    จำนวนโพสต์
    1,399
    Like
    1,204
    ได้รับ 1,370 ครั้ง จาก 575 โพสต์

อยากช่วยอ่ะ..... แต่อยู่โซนนท์ครับ ใกล้เคียงที่สุดก็ ข้อ 2 ครับ เครือเดียวกันที่แจ้งวัฒนะ ครบวงจรเหมือนกัน ศูนย์ใหญ่ครับ งานเยอะ ลูกค้าเพียบ

งานก็เลยออกมาแบบรีบๆๆ จบๆๆๆ เพราะมีลูกค้าอื่นรออยู่ครับ

แต่ชอบที่คือ...... เคลมซ่อมและเปลี่ยนคอมเพลสเซอร์และเปลี่ยนคลัชแอร์ครับ เปลี่ยนเลยครับ ไม่เสียเงินซักบาท รอ 2 อาทิตย์ จบ...... เยี่ยม แต่รอยน้ำมันเครื่อง อุปกรณ์ เต็มห้องเครื่องเลยครับ

5. สมาชิกที่กด Like ให้กับ 1_2426 ดังนี้

Lady Member ขับ EX กินลม ชมเกาะ exvip's Avatar
    จำนวนโพสต์
    6,650
    Like
    3,897
    ได้รับ 3,267 ครั้ง จาก 1,497 โพสต์
    ที่ บอกมา
    ไม่เคยไปซักแห่ง เลย
    ไม่กล้าโหวต ง่ะ???
    รอ คนเคยไปมาโหวต นะ
    รถเสียอยู่อู่. รถหรูอยู่บ้าน รถอันธพาลอยู่ สน.

7. สมาชิกที่กด Like ให้กับ exvip ดังนี้

สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน unnunn's Avatar
    จำนวนโพสต์
    137
    Like
    5
    ได้รับ 33 ครั้ง จาก 21 โพสต์

อันนี้เลยพี่ cny อ่อนนุช 46 โพธ์ทองบอดี้เพน ผมว่าดีนะ 555 เคยเอาไปเครมมาดูรถเรากระจอกไปเลยอะ ข้างในที่เครมมีเเต่รถดีดี 55 เร็วด้วยที่ไม่ใด้บอกยังเก็บให้เลย เข้าไป 4 วันเสร็จละรวมเครม 7วันพอดี
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย unnunn : 28/02/2013 เมื่อ 00:36

9. สมาชิกที่กด Like ให้กับ unnunn ดังนี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้