ผลลัพท์ 26 ถึง 30 จากทั้งหมด 30
    EXclusive Member แปลงร่างเป็น EvoX auto46's Avatar
    สถานที่
    กรุงเก่าของเราแต่ก่อน
    จำนวนโพสต์
    8,146
    Like
    4,213
    ได้รับ 4,042 ครั้ง จาก 2,205 โพสต์

Re: ใช้ช่องAUXเดิมในGLSกันได้ไหมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nunano อ่านข้อความ
    งั้นต้องลองให้ช่างดูซักหน่อยละ ขอบคุณครับคุณปืน
    ยินดีครับพี่
    http://www.lancer-exclusive.com/foru...read.php?t=974
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com| แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง sibpanon's Avatar
    จำนวนโพสต์
    3
    Like
    0
    ได้รับ 0 ครั้ง จาก 0 โพสต์

Re: ใช้ช่องAUXเดิมในGLSกันได้ไหมครับ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นี้มากๆเลยครับ ผมใช้ EX GLS มา 5 ปีกว่าๆ พึ่งรู้ว่ามีช่องUSBอยู่ด้านบนในลิ้นขักเก็บของก็วันนี้เอง ที่มาที่ไปคือผมพึ่งซื้อตัวเชื่อมต่อบลูทูธมาใหม่ แต่มันเป็นแบบเชื่อมต่อกับเครื่องเสียงรถยนต์ผ่านช่องAUXไม่ได้เชื่อมต่อผ่านสัญญาณวิทยุ ผมก็เห็นนะช่องAUXผมต่อสายแล้วเลือกฟังชันก์ก็เจอแต่USBไอ้ผมก็เข้าใจว่าเป็นช่องเดียวกันนี้(ผมก็พึ่งรู้วันนี้ว่ามีช่องUSBต่างหาก) พอได้มาเจอกระทู้นี้ผมจึงได้ข้อมูลที่ตามหาการเลือกฟังชันก์AUXคือต้องกดปุ่มCDค้างไว้ และได้ค้นพบช่องUSBที่ผมไม่เคยพบมาก่อน(ฮ่าๆๆขออนุญาตหัวเราะตัวเอง) ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง sibpanon's Avatar
    จำนวนโพสต์
    3
    Like
    0

ขอบคุณคุณ Anubis ด้วยนะครับสำหรับคำแนะนำการเลือกฟังชันก์AUXโดยการกดปุ่มCDค้างไว้ ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ #Anudis

จำนวนโพสต์
    3
    Like
    0

ยังขอบคุณไม่หมด และก็ขอขอบคุณ คุณausa_moด้วยนะครับ ที่แนะนำหัวต่อแบบRCAที่ใช้ง่ายสะดวกยิ่งขึ้นนะครับ
    ทั้งนี้ก็ต้องขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์ที่ได้แชร์ความรู้กันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง catreeya69's Avatar
    จำนวนโพสต์
    3
    Like
    0

หาวิธีอยู่ตั้งนาน เจอซะที ขอบคุณมากๆเลย ต้องไปลองวิชาหน่อยซะแล้ว

คาสิโนออนไลน์

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้