โฆษณาตำแหน่งนี้

ผลลัพท์ 26 ถึง 50 จากทั้งหมด 80
    สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน aoom's Avatar
    จำนวนโพสต์
    129
    Like
    7
    ได้รับ 119 ครั้ง จาก 54 โพสต์

Re: คลับเรามีไครเล่นรถบิ๊กไบค์มั่งครับ

ตอนหัดขับรถมอเตอร์ไซค์คันแรก เป็นรถมีคลัขท์ คันที่2 เวสป้าส่งของเปลี่ยนเกียร์ที่มือ แล้วก็รถครอบครัวแบบโซ่เกียร์ออโต้
    ตอนที่คาวาเอามาโชว์ที่มอเตอรฺโชว์ พอเริ่มวางขายก็เข้าไปซื้อเป็นรุ่นแรกๆตัว NINJA 250R 2008 โดยการขับขี่ไม่ยากอย่างที่คิด
    ปรับตัวสักพักก็ชินแล้วครับ ย่านการใช้งานและย่านความเร็วถือว่าเหมาะกับผู้เริ่มเล่นบิ๊กไบค์ ความเร็วสูงสุดตามไมล์รถได้ 180 ถึง 185 ก.ม./ช.ม.
    ( นินจา 250 ปี 2008 ไมล์จะคลาดเคลื่อนประมาณ 6% ไมล์แข็งกว่ารถยนต์บางรุ่น )

โฉมใหม่ที่จะวางจำหน่าย เพิ่มความสวย ความปลอดภัย (เบรค ABS ) และ ราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับค่ายอื่นในด้านคุณภาพ สมรรถภาพ
    ส่วนตัวอยากหันไปเล่น บิ๊กสกู๊ดเตอร์ครับ มองๆ MAXSYM อยู่ครับ
    รูปรถนินจาของผมครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aoom : 08/08/2012 เมื่อ 13:28

EXclusive Staff เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง lOrdSz's Avatar
    สถานที่
    รังสิต
    จำนวนโพสต์
    1,449
    Like
    71
    ได้รับ 557 ครั้ง จาก 284 โพสต์

Re: คลับเรามีไครเล่นรถบิ๊กไบค์มั่งครับ

นั่งขับแบบนี้เท่ดี - -
    http://www.lancer-exclusive.com/foru...thread.php?148 รีวิว ติดแก๊ส ของผม
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com| แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

EXclusive Mod จูนกล่อง เซ็ตโบ โมฯหอย PrOjEcT M's Avatar
    สถานที่
    Nonthaburi
    จำนวนโพสต์
    4,572
    Like
    1,848
    ได้รับ 4,614 ครั้ง จาก 1,873 โพสต์

กำลังเก็บตังเล่นเป็นคันต่อไป

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน shyscience's Avatar
    จำนวนโพสต์
    150
    Like
    223
    ได้รับ 89 ครั้ง จาก 60 โพสต์

นินจา 250 2013 นี่มันโครตสวยยเลยพี่ ผมยังอยากได้เลย(ถ้ามีตังค์ 555) ผมว่าสีแดงล้วนนี่สุดติ่งงง

EXclusive Lady ท่านหมื่น EXclusive Bankie's Avatar
    สถานที่
    Bangkok-Samutprakarn
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295
    ได้รับ 1,933 ครั้ง จาก 1,207 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paepae อ่านข้อความ
    ลองดูครับพี่
    ถ้าชอบทรงนินจา ก็มีนินจา 650 ครับ
    แน่น หนึบ แรง จังหวะขาดแน่นอนครับพี่ ลองดูในเว็บแหละครับพี่

บอกแล้ว ว่าต้องเข็นก่อนครับ :)
    ก็เข็นแล้วไง เข็นได้ตั้งเมตรกว่า ยังไม่พอเหรอ ใส่แตะ พื้นก็ลื่น ให้เข็นยังไงอ่า
    ผู้หญิงตัวเล็กๆ อ่อนแอ และบอบบาง

EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง paepae's Avatar
    จำนวนโพสต์
    2,427
    Like
    190
    ได้รับ 675 ครั้ง จาก 375 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aoom อ่านข้อความ
    ตอนหัดขับรถมอเตอร์ไซค์คันแรก เป็นรถมีคลัขท์ คันที่2 เวสป้าส่งของเปลี่ยนเกียร์ที่มือ แล้วก็รถครอบครัวแบบโซ่เกียร์ออโต้
    ตอนที่คาวาเอามาโชว์ที่มอเตอรฺโชว์ พอเริ่มวางขายก็เข้าไปซื้อเป็นรุ่นแรกๆตัว NINJA 250R 2008 โดยการขับขี่ไม่ยากอย่างที่คิด
    ปรับตัวสักพักก็ชินแล้วครับ ย่านการใช้งานและย่านความเร็วถือว่าเหมาะกับผู้เริ่มเล่นบิ๊กไบค์ ความเร็วสูงสุดตามไมล์รถได้ 180 ถึง 185 ก.ม./ช.ม.
    ( นินจา 250 ปี 2008 ไมล์จะคลาดเคลื่อนประมาณ 6% ไมล์แข็งกว่ารถยนต์บางรุ่น )

โฉมใหม่ที่จะวางจำหน่าย เพิ่มความสวย ความปลอดภัย (เบรค ABS ) และ ราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับค่ายอื่นในด้านคุณภาพ สมรรถภาพ
    ส่วนตัวอยากหันไปเล่น บิ๊กสกู๊ดเตอร์ครับ มองๆ MAXSYM อยู่ครับ
    รูปรถนินจาของผมครับ
    ดูจากท่อแล้ว ไม่ใช่เบาเลยนะครับ ^_^

สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน KorSar's Avatar
    จำนวนโพสต์
    302
    Like
    318
    ได้รับ 62 ครั้ง จาก 45 โพสต์

ขออ่านด้วยคนครับ ขี่ไม่เป็นครับ เคยลองเจ้าแก่ของแม่ครั้งหนึ่งตอนมัธยม แค่เข็นก็หนักแล้ว ไปโทษว่ามันรุ่นเก่า พอขี่ออกไม่เกินยี่สิบเมตร พอเลย ทรงตัวไม่ไหว หนัก ... จากนั้นก็หยุดขี่ เข็นมาจอด แล้วก็ไม่ขี่อีกเลยจนปัจจุบัน :) ในความคิด ผมว่ามันน่ากลัว เสียว
    http://www.flickr.com/photos/2302842...in/photostream
    ชื่อก่อครับ เจอกันได้ที่โคราช ... แบบว่าย่อรูปไม่เป็น

สมาชิกทั่วไป เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง l3oyz's Avatar
    จำนวนโพสต์
    1,753
    Like
    448
    ได้รับ 477 ครั้ง จาก 340 โพสต์

คึกคักๆ พี่เป้ครับไหนๆก็ขับเป็นร้อยแล้ว ใส่ โชอิเลยรถทับจะได้ดีดๆ
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com|แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

EXclusive Lady ท่านหมื่น EXclusive Bankie's Avatar
    สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295
    ได้รับ 1,933 ครั้ง จาก 1,207 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ l3oyz อ่านข้อความ
    คึกคักๆ พี่เป้ครับไหนๆก็ขับเป็นร้อยแล้ว ใส่ โชอิเลยรถทับจะได้ดีดๆ
    ขอเป็นของขวัญวันเกิดปีนี้ให้เป้ละกันนะ ขอบใจล่วงหน้าจ้า แต่ของพี่ไม่ต้อง เพราะของพี่ SHOEI อยู่แล้ว
    ผู้หญิงตัวเล็กๆ อ่อนแอ และบอบบาง

EXclusive Member จูนกล่อง เซ็ตโบ โมฯหอย Pom Ontour's Avatar
    สถานที่
    KhonKaen-Lampang
    จำนวนโพสต์
    4,800
    Like
    1,250
    ได้รับ 2,408 ครั้ง จาก 1,158 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bankie อ่านข้อความ
    ขอเป็นของขวัญวันเกิดปีนี้ให้เป้ละกันนะ ขอบใจล่วงหน้าจ้า แต่ของพี่ไม่ต้อง เพราะของพี่ SHOEI อยู่แล้ว
    กำลังจะถามพอดีว่า SHOEI กับ ARAI เล่นยี่ห้อไหนดี

BUSY
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com|แลนเซอร์อีเอ็กซ์

สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pom Ontour อ่านข้อความ
    กำลังจะถามพอดีว่า SHOEI กับ ARAI เล่นยี่ห้อไหนดี
    โหยยยย แพงทั้งคู่เลย เสื้อกี้ SHOEI แต่หมวก Real อ่ะค่ะ เงินไม่มี เข้า Paddock แล้วปลิวออกจากร้านเลย

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน RwayG's Avatar
    สถานที่
    บางนา-บางพลี
    จำนวนโพสต์
    179
    Like
    51
    ได้รับ 114 ครั้ง จาก 65 โพสต์

เล็ง ๆ Superfour กับ R1 อยู่เหมือนกันครับ เพิ่งจะคุยเรื่องนี้กับพี่เป้วันเสาร์เองแฮะ ก็มีกระทู้นี่ขึ้นมาพอดี 55+
    จริง ๆ อยากได้ทรง touring มากกว่าครับ เพราะเข้าใจว่าขับออกทริปไกล ๆ ไม่เมื่อย
    แต่ R1 ก็สวย ><" อยากได้ ช่วงนี้คงรอไปก่อน เพราะเห็นพี่เป้บอกว่ารถอินวอยจดทะเบียนไม่ได้แล้ว คงต้องเก็บเงินซื้อรถมีทะเบียนเลยอ่ะครับ

ปล. ได้ยินมาว่าถ้านับ SHOEI เป็นเกรด A Index นี่ถือว่าเป็นเกรด Z เลยจริงรึป่าวครับ

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน Anubis's Avatar
    จำนวนโพสต์
    433
    Like
    244
    ได้รับ 122 ครั้ง จาก 77 โพสต์

นินจา 250 กับ 650 เนี่ยกินน้ำมันต่างกันเยอะมั้ยครับ เพราะกะว่าซื้อมาไว้ออกตจวคนเดียว เลยอยากได้ประหยัดๆหน่อย แต่ถ้ามันกินไม่ต่างกันมากก็คงเอาตัว 650 ละครับ เอาที่มันประหยัดกว่าไอ้หลามก็พอใจแล้วครับ

สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RwayG อ่านข้อความ
    เล็ง ๆ Superfour กับ R1 อยู่เหมือนกันครับ เพิ่งจะคุยเรื่องนี้กับพี่เป้วันเสาร์เองแฮะ ก็มีกระทู้นี่ขึ้นมาพอดี 55+
    จริง ๆ อยากได้ทรง touring มากกว่าครับ เพราะเข้าใจว่าขับออกทริปไกล ๆ ไม่เมื่อย
    แต่ R1 ก็สวย ><" อยากได้ ช่วงนี้คงรอไปก่อน เพราะเห็นพี่เป้บอกว่ารถอินวอยจดทะเบียนไม่ได้แล้ว คงต้องเก็บเงินซื้อรถมีทะเบียนเลยอ่ะครับ

ปล. ได้ยินมาว่าถ้านับ SHOEI เป็นเกรด A Index นี่ถือว่าเป็นเกรด Z เลยจริงรึป่าวครับ
    จริง จากการได้ลองใช้มาแล้ว ชีวิตนี้จะคบIndex แค่ไปจ่ายตลาดใกล้บ้านไม่เกิน 1 กิโล

EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง paepae's Avatar
    จำนวนโพสต์
    2,427
    Like
    190
    ได้รับ 675 ครั้ง จาก 375 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pom Ontour อ่านข้อความ
    ความ Save กับมาตรฐานเค้าพอๆกันครับพี่ รวมถึง AGV ด้วยนะครับ
    ที่เหลือแล้วแต่รุ่นครับ ว่าน้ำหนักเป็นยังไง ถอดทำความสะอาดยากหรือเปล่า
    จะเอา Bluetooth ด้วยมั๊ย (ที่มี Bluetooth ด้วยจะแพงมาก)
    แต่ถ้าพี่เอาเรื่องความปลอดภัยอย่างเดียว พอๆกันครับพี่

จำนวนโพสต์
    2,427
    Like
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anubis อ่านข้อความ
    นินจา 250 กับ 650 เนี่ยกินน้ำมันต่างกันเยอะมั้ยครับ เพราะกะว่าซื้อมาไว้ออกตจวคนเดียว เลยอยากได้ประหยัดๆหน่อย แต่ถ้ามันกินไม่ต่างกันมากก็คงเอาตัว 650 ละครับ เอาที่มันประหยัดกว่าไอ้หลามก็พอใจแล้วครับ
    ถ้าไหว 650 ครับพี่ เอาตัวเล็กไม่นานพี่จะเปลี่ยน
    เพราะพี่หลงไหลมัน พี่จะรักมันครับ ตอนยังไม่ได้ขี่ คิดทุกคนแหละครับว่าเล็กๆก็พอ
    ยิ่งไปต่างจังหวัด ตัวใหญ่เป็นต่อครับ น้ำหนักมันได้ มันหนึบกว่า
    แล้วขี่ก็ไม่ค่อยเหนื่อยครับพี่
    ส่วนอัตราสิ้นเปลือง จะอยู่ประมาณ 20-25 กม/ลิตร (ในเมืองครับ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RwayG อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bankie อ่านข้อความ
    จริง จากการได้ลองใช้มาแล้ว ชีวิตนี้จะคบIndex แค่ไปจ่ายตลาดใกล้บ้านไม่เกิน 1 กิโล
    นึกตั้งนานว่าใครถามเรื่องรถน้าาาา
    นึกออกแล้วว่าคุยกับแบตนี่เอง เรื่องหมวก พี่กี้ตอบให้แล้วนะครับ 555
    จริงๆ มันเทียบกันไม่ได้หรอกครับ เพราะเหมือนเอา Eco Car ไปเปรียบเทียบกับ Super Car ครับ
    Index เค้าตั้งใจทำให้ถูก เพื่อจับตลาดให้ได้ครับ ก็ดี ถูกดี ราคาคนไทย
    แต่ถ้าจะใช้งานจริงจัง บอกตรงๆว่าไม่ได้จริงๆครับ อันตรายมาก
    อยากเห็นผลชัดเจน แนะนำให้ทะลุ 160 ขึ้นไป ถ้าถึง 180+ เมื่อไหร่แล้วอยู่ได้โดยไม่หมอบ ผมจะเดินไปไหว้งามๆซัก 3 ทีครับ

สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paepae อ่านข้อความ
    ถ้าไหว 650 ครับพี่ เอาตัวเล็กไม่นานพี่จะเปลี่ยน
    เพราะพี่หลงไหลมัน พี่จะรักมันครับ ตอนยังไม่ได้ขี่ คิดทุกคนแหละครับว่าเล็กๆก็พอ
    ยิ่งไปต่างจังหวัด ตัวใหญ่เป็นต่อครับ น้ำหนักมันได้ มันหนึบกว่า
    แล้วขี่ก็ไม่ค่อยเหนื่อยครับพี่
    ส่วนอัตราสิ้นเปลือง จะอยู่ประมาณ 20-25 กม/ลิตร (ในเมืองครับ)

นึกตั้งนานว่าใครถามเรื่องรถน้าาาา
    นึกออกแล้วว่าคุยกับแบตนี่เอง เรื่องหมวก พี่กี้ตอบให้แล้วนะครับ 555
    จริงๆ มันเทียบกันไม่ได้หรอกครับ เพราะเหมือนเอา Eco Car ไปเปรียบเทียบกับ Super Car ครับ
    Index เค้าตั้งใจทำให้ถูก เพื่อจับตลาดให้ได้ครับ ก็ดี ถูกดี ราคาคนไทย
    แต่ถ้าจะใช้งานจริงจัง บอกตรงๆว่าไม่ได้จริงๆครับ อันตรายมาก
    อยากเห็นผลชัดเจน แนะนำให้ทะลุ 160 ขึ้นไป ถ้าถึง 180+ เมื่อไหร่แล้วอยู่ได้โดยไม่หมอบ ผมจะเดินไปไหว้งามๆซัก 3 ทีครับ
    150 หัวก็สั่นแล้ว หมวกมันใส่ไปจะหลวมไปเรื่อยๆ แถมที่ล๊อคก็ไม่100% ขี่ช้าๆไม่เกิน 120 โอเครอยู่ แต่ถ้าวิ่งเร็วๆ แทบอยากเขวี้ยงหมวกทิ้งอ่ะ หัวสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย
    พอถึง 180 แม่จ้าววววว หัวเป้ส่ายเป็นงูอ่ะ วินาทีนึง ส่ายได้ทั้งซ้ายและขวา คิดดูไปถึงปลายทาง เมื่อยคอขนาดไหน

18. สมาชิกที่กด Like ให้กับ Bankie ดังนี้

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง Inst.eng.'s Avatar
    จำนวนโพสต์
    31
    Like
    3
    ได้รับ 145 ครั้ง จาก 25 โพสต์

150 หัวก็สั่นแล้ว หมวกมันใส่ไปจะหลวมไปเรื่อยๆ แถมที่ล๊อคก็ไม่100% ขี่ช้าๆไม่เกิน 120 โอเครอยู่ แต่ถ้าวิ่งเร็วๆ แทบอยากเขวี้ยงหมวกทิ้งอ่ะ หัวสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย
    พอถึง 180 แม่จ้าววววว หัวเป้ส่ายเป็นงูอ่ะ วินาทีนึง ส่ายได้ทั้งซ้ายและขวา คิดดูไปถึงปลายทาง เมื่อยคอขนาดไหน

ชักไม่แน่ใจแล้วว่าน้อง Bankie เป็น ผู้หญิงตัวเล็กๆ อ่อนแอ และบอบบาง เสียแล้ว แต่ชอบชอบนะครับ

EXclusive Member จูนกล่อง เซ็ตโบ โมฯหอย jes Ex's Avatar
    สถานที่
    คลองสาม คลองหลวง รังสิต ม.ธรรมศาสตร์
    จำนวนโพสต์
    4,036
    Like
    1,345
    ได้รับ 2,106 ครั้ง จาก 1,000 โพสต์

เมื่อก่อนพี่ผมขับ fazer แต่ตอนนี้หันม่าเล่น triumph แล้ว

สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inst.eng. อ่านข้อความ
    ชักไม่แน่ใจแล้วว่าน้อง Bankie เป็น ผู้หญิงตัวเล็กๆ อ่อนแอ และบอบบาง เสียแล้ว แต่ชอบชอบนะครับ
    พี่ฉกาจอ่ะ อย่างน้อย กี้ก็ตัวเล็กจริงๆ ที่เหลือ มันเป็นคำที่น้องๆเรียกเพื่อประชดอ่ะค่ะ 5555555

แบบว่า แฟนชอบสองล้อ กี้ชอบสี่ล้อ แล้วเราสองคนก็ชอบรถเหมือนกัน เลยมีเพื่อนสองกลุ่ม ไปเที่ยวสองแบบ สนุกดีค่ะ

จำนวนโพสต์
    2,427
    Like
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Inst.eng. อ่านข้อความ
    555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jes Ex อ่านข้อความ
    เมื่อก่อนพี่ผมขับ fazer แต่ตอนนี้หันม่าเล่น triumph แล้ว
    โอ้ววว ไฮโซอ่ะ
    แต่ละคันนนน

EXclusive Member ลงแม็กซ์ วิ่งแซงสามล้อ wasi's Avatar
    จำนวนโพสต์
    536
    Like
    238
    ได้รับ 482 ครั้ง จาก 173 โพสต์

เอามาให้ดูมั่ง เป็น Suzuki GSF 400 VC bandit ปี 97 รถรุ่นนี้ไม่แพงมาก รวมทะเบียน ผมซื้อมาแปดหมื่นนิดๆ

ไม่ได้เข้ากลุ่มครับ มันอยู่กับผม 5 ปี ไม่ได้ไปไหนเลย ได้แต่ขี่เล่นแถวบ้านนิดๆ หน่อย ขี่ไปเซเว่น จอดซะส่วนใหญ่

สุดท้าย จอดคลุมผ้าทิ้งไว้แปดเดือน ไม่ได้สตาร์ทหรือดูมันเลย ก็เรียบร้อยครับ เสีย ก็จัดการซ่อมแล้วก็เพิ่งขายไปสองสามเดือนก่อนนี้เอง

เดี๋ยวไว้โล่งๆ โอกาสดีๆ ผมก็คงจะไปเอามาอีกสักทีเหมือนกันครับ เล็ง M795 ไว้อยู่ แต่เอามาตอนนี้ก็คงจอดทิ้งไว้เหมือนเดิม T^T

ป.ล. ไอ้ที่ยืนยิ้ม ยกนิ้วนั่น ไม่ใช่ผมนะ หลานสาวครับ ^^

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน RwayG's Avatar
    สถานที่
    บางนา-บางพลี
    จำนวนโพสต์
    179
    Like
    51
    ได้รับ 114 ครั้ง จาก 65 โพสต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasi อ่านข้อความ

เอามาให้ดูมั่ง เป็น Suzuki GSF 400 VC bandit ปี 97 รถรุ่นนี้ไม่แพงมาก รวมทะเบียน ผมซื้อมาแปดหมื่นนิดๆ

ไม่ได้เข้ากลุ่มครับ มันอยู่กับผม 5 ปี ไม่ได้ไปไหนเลย ได้แต่ขี่เล่นแถวบ้านนิดๆ หน่อย ขี่ไปเซเว่น จอดซะส่วนใหญ่

สุดท้าย จอดคลุมผ้าทิ้งไว้แปดเดือน ไม่ได้สตาร์ทหรือดูมันเลย ก็เรียบร้อยครับ เสีย ก็จัดการซ่อมแล้วก็เพิ่งขายไปสองสามเดือนก่อนนี้เอง

เดี๋ยวไว้โล่งๆ โอกาสดีๆ ผมก็คงจะไปเอามาอีกสักทีเหมือนกันครับ เล็ง M795 ไว้อยู่ แต่เอามาตอนนี้ก็คงจอดทิ้งไว้เหมือนเดิม T^T

ป.ล. ไอ้ที่ยืนยิ้ม ยกนิ้วนั่น ไม่ใช่ผมนะ หลานสาวครับ ^^
    แอร๊ยยย หลานน่าร๊ากกกก 555+

สถานที่
    จำนวนโพสต์
    11,311
    Like
    295

มองอยู่เหมือนกัน น่ารักนะนั่น

จำนวนโพสต์
    2,427
    Like
    190

แบตใจเย็นครับ
    ออกตัวแรงเกิ๊น 55555

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้