โฆษณาตำแหน่งนี้

ผลลัพท์ 1 ถึง 13 จากทั้งหมด 13
    สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง lancer_man's Avatar
    จำนวนโพสต์
    14
    Like
    0
    ได้รับ 5 ครั้ง จาก 4 โพสต์

ตารางการผ่อนรถมิราจน้องเล็กของเราออกมาแล้วนะครับบบบ

วันนี้เค้าไปทดสอบรถรอบสื่อกันครับ มีรูปให้ดูนิดโหน่ยยย

นี่ครับตารางผ่อนของแต่ละรุ่นของทางมิตซูมาบอกเองเลยครับผม ใครเล็งอยู่จัดไปปป

2. สมาชิกจำนวน 2 คน ได้กด Like ให้กับ lancer_man จากการโพสต์ครั้งนี้:

EXclusive Member ลงแม็กซ์ วิ่งแซงสามล้อ FreedomDestiny's Avatar
    สถานที่
    BKK
    จำนวนโพสต์
    526
    Like
    41
    ได้รับ 78 ครั้ง จาก 64 โพสต์

Re: ตารางการผ่อนรถมิราจน้องเล็กของเราออกมาแล้วนะครับบบบ

เสียดาย EX ไม่ทำแม่สี แบบนี้บ้าง

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง lancer_man's Avatar
    จำนวนโพสต์
    14
    Like
    0
    ได้รับ 5 ครั้ง จาก 4 โพสต์

Re: ตารางการผ่อนรถมิราจน้องเล็กของเราออกมาแล้วนะครับบบบ

EX ผมว่ากลุ่มเป้าหมายหลักคือผู้ชายครับ เพื่อนผมที่เป็นผู้หญิงผมไม่ค่อยมีใครชอบ EX เลย ส่วน Mirage รูปร่างหน้าตาโดนใจสาวมากกว่า เลยทำสีสดๆ มาให้เลือกเยอะอ่ะครับ ^^
    ล่าสุดมีรีวิวรุ่นนี้แล้วนะครับ ที่เว็บ headlightmag ครับ

http://www.headlightmag.com/main/ind...0-cc&Itemid=73

Super Moderator EXclusive SuperStar Jarn Um Evo's Avatar
    สถานที่
    Nonthaburi
    จำนวนโพสต์
    45,788
    Like
    36,951
    ได้รับ 24,547 ครั้ง จาก 12,347 โพสต์

รอดูตัวเป็นๆ
    คนที่คิดร้ายสุดท้ายก็แพ้ภัยตนเอง
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com|แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

สมาชิกทั่วไป ลงแม็กซ์ วิ่งแซงสามล้อ xmas's Avatar
    จำนวนโพสต์
    831
    Like
    75
    ได้รับ 846 ครั้ง จาก 245 โพสต์

ขอบคุณครับ
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com| แลนเซอร์อีเอ๊กซ์

Lady Member ขับ EX กินลม ชมเกาะ exvip's Avatar
    จำนวนโพสต์
    6,650
    Like
    3,897
    ได้รับ 3,267 ครั้ง จาก 1,497 โพสต์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lancer_man:84138
    EX ผมว่ากลุ่มเป้าหมายหลักคือผู้ชายครับ เพื่อนผมที่เป็นผู้หญิงผมไม่ค่อยมีใครชอบ EX เลย ส่วน Mirage รูปร่างหน้าตาโดนใจสาวมากกว่า เลยทำสีสดๆ มาให้เลือกเยอะอ่ะครับ ^^
    ล่าสุดมีรีวิวรุ่นนี้แล้วนะครับ ที่เว็บ headlightmag ครับ

http://www.headlightmag.com/main/ind...0-cc&Itemid=73
    งั้นเราคง เป็นผ้หญิง ส่วน้อยที่ชอบex
    (เราชอบ รถคันใหญ่ เปลี่ยนรถมา 3คัน ก็ขนาดกลางหมด newlancer มาnewaltis และมาex)
    ไม่อยาก ได้รถเล็ก
    แต่ชอบ มอง เวลาเจอบนถนน
    มัน น่ารักดี
    รถเสียอยู่อู่. รถหรูอยู่บ้าน รถอันธพาลอยู่ สน.

EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง panya buapon's Avatar
    จำนวนโพสต์
    2,490
    Like
    161
    ได้รับ 974 ครั้ง จาก 573 โพสต์

เหลือง แดงมันแจ่มจริง

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน tatra9's Avatar
    จำนวนโพสต์
    342
    Like
    13
    ได้รับ 79 ครั้ง จาก 51 โพสต์

ชอบสี น้ำเงิน อะ
    ......มันอยู่ที่คารม และ ทรงผม........... ( ถึงเมา..แต่ก็เลือก......)

EXclusive Member จูนกล่อง เซ็ตโบ โมฯหอย jes Ex's Avatar
    สถานที่
    คลองสาม คลองหลวง รังสิต ม.ธรรมศาสตร์
    จำนวนโพสต์
    4,037
    Like
    1,343
    ได้รับ 2,111 ครั้ง จาก 1,002 โพสต์

สีเขียว สีฟ้ามันโดนจริงๆ

EXclusive Mod ท่านหมื่น EXclusive Henex's Avatar
    สถานที่
    หลักสี่ กทม.
    จำนวนโพสต์
    10,185
    Like
    4,802
    ได้รับ 6,544 ครั้ง จาก 2,700 โพสต์

มิราจผมชอบ แดง อันดับหนึ่งเลย
    อันดับสอง แดงไม่มีไม่ซื้อ
    อันดับสาม แดงไม่มีไม่ซื้อ

EXclusive Member ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน champpion's Avatar
    สถานที่
    Huahin
    จำนวนโพสต์
    209
    Like
    220
    ได้รับ 54 ครั้ง จาก 33 โพสต์

แต่ละสีน่ากินจิงๆ
    Lancer EX | lancerex | lancer ex | lancerex | Lancer-EXclusive.com|แลนเซอร์อีเอ็กซ์

EXclusive Member เซ็ทช่วงล่าง ลงชุดแต่ง kong's Avatar
    สถานที่
    pattaya , นครศรีฯ
    จำนวนโพสต์
    1,932
    Like
    228
    ได้รับ 936 ครั้ง จาก 490 โพสต์

อ๊อปชั่นดีกว่ารถผมอีกราคารถผมตั้งล้านยังสู้รถห้าแสนไม่ได้เลย

14. สมาชิกที่กด Like ให้กับ kong ดังนี้

สมาชิกทั่วไป ดังแต่ท่อ สามล้อวิ่งทัน pomontour's Avatar
    จำนวนโพสต์
    137
    Like
    29
    ได้รับ 76 ครั้ง จาก 43 โพสต์

แหมมมม ครบทุกสีเลยทีเดียว

ผมนึกว่าขบวนการ เรนเจอร์ซะอีก

สมัยเด็กๆเพื่อนๆต้องแย่งกันเป็นสีแดง

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้