ผลลัพท์ 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3
    สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง bsang's Avatar
    จำนวนโพสต์
    1
    Like
    0
    ได้รับ 0 ครั้ง จาก 0 โพสต์

แนะนำเครื่องเสียงติดรถ ที่ต่อ Bluetooth ได้ ให้ด้วยหน่อยครับ

แนะนำเครื่องเสียงติดรถยนต์ ที่ต่อ Bluetooth ได้ ให้ด้วยหน่อยครับ เห็นบางรุ่นต่อกับ iOS ได้ด้วยใช่ไหมครับ อยากให้มีจอ LCD คุณภาพดีๆ ด้วยครับ
    แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ที่ไหนเป็นแหล่งซื้อใน กทม. ที่ให้ราคาดีๆ น่ะครับ (มีงบประมาณ 3 พันครับ)
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย bsang : 08/03/2017 เมื่อ 21:51

EXclusive Member EXclusive Star apicha's Avatar
    สถานที่
    ศาลายา พุทธมณฑล / สวนสยาม
    จำนวนโพสต์
    19,438
    Like
    16,159
    ได้รับ 6,419 ครั้ง จาก 2,774 โพสต์

Re: แนะนำเครื่องเสียงติดรถ ที่ต่อ Bluetooth ได้ ให้ด้วยหน่อยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bsang อ่านข้อความ
    แนะนำเครื่องเสียงติดรถยนต์ ที่ต่อ Bluetooth ได้ ให้ด้วยหน่อยครับ เห็นบางรุ่นต่อกับ iOS ได้ด้วยใช่ไหมครับ อยากให้มีจอ LCD คุณภาพดีๆ ด้วยครับ
    แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ที่ไหนเป็นแหล่งซื้อใน กทม. ที่ให้ราคาดีๆ น่ะครับ (มีงบประมาณ 3 พันครับ)
    สามพันน้อยไป ของจีนยังเกินห้าพันเลย ลองไปเดินคลองถม หรือบ้านหม้อสิ

สมาชิกทั่วไป ขับเดิม ๆ สามล้อแซง werwan's Avatar
    จำนวนโพสต์
    1
    Like
    0
    ได้รับ 0 ครั้ง จาก 0 โพสต์

Re: แนะนำเครื่องเสียงติดรถ ที่ต่อ Bluetooth ได้ ให้ด้วยหน่อยครับ

เห็นที่ลาซาด้าก็มีครับ จำยี่ห้อไม่ได้แล้ว ราคาประมาณ 2,700 ถ้าจำไม่ผิด แต่ถ้าใช้พวกส่วนลดหรือคูปองก็น่าจะลดได้อีก ลองเข้าไปค้นหาดูที่นี่ ถ้าซื้อช่วงมีโปรฯ จะได้ราคาถูกลงอีกนะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย werwan : 16/03/2017 เมื่อ 02:50

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความที่โพสต์ได้
  •  
  • BB code is ใช้ได้
  • Smilies are ใช้ได้
  • [IMG] code is ใช้ได้
  • [VIDEO] code is ใช้ได้
  • HTML code is งดใช้